Diễn Đàn sinh Viên Giao Thông
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vì sự phát triển của group.

2 posters

Go down

Vì sự phát triển của group.  Empty Vì sự phát triển của group.

Bài gửi by NCBinh_KTGTDB_K54 Sat Jul 22, 2017 3:19 pm

Chào các bác! Nay tình cờ em vào được trang web này, nhưng có vẻ web mình admin ít chăm sóc hoặc vì một lý do nào đó mà chưa có nhận được sự ủng hộ tham gia và chia sẻ của đa số anh sinh viên giao thông đang học và cả các bác đã ra trường đi làm. Em quan sát thấy sinh viên giao thông mình đang rất cần có những nơi được chia sẻ, nhận những lời khuyên, nơi để có thể học tập thêm không chỉ tại trên giảng đường. Nếu đi đúng hướng em thấy sẽ rất hay nếu mọi người cùng tham gia chia sẻ thông tin, các tài liệu, phần mềm, kinh nghiệm học đi học lại về các bài tập lớn, đồ án, những kinh nghiệm của các bác đã ra trường để cho những sinh viên đang tham gia học tập có nơi để trao đổi, trau dồi thêm kỹ năng cho bản thân. Đây là một điều mình nghĩ nếu đã là một sinh viên giao thông thì cũng rất mong mỏi và thực sự thì nó cũng rất cần thiết.
Em đề xuất ý kiến vậy các bác góp ý thêm nhé. _Văn em ngày trước điểm thấp lắm các bác thông cảm Smile _
Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
NCBinh_KTGTDB_K54
NCBinh_KTGTDB_K54

Vì sự phát triển của group.  Empty Re: Vì sự phát triển của group.

Bài gửi by Admin Fri Jul 28, 2017 9:01 am

rất cảm ơn bạn đã quan tâm đến diễn đàn. mình lập diễn đàn này hy vọng tạo ra một sân chơi hữu ích, một nơi để sinh viên trường ta có thể trao đổi kiến thức, giao lưu, học hỏi giúp đỡ lẫn nhau trong học tập cũng như các công việc khác. thời gian qua ad bận chút việc nên có phần chưa phát triển tốt được diễn đàn. trong thời gian tới ad sẽ cố gắng phát triển và bổ sung thêm nhiều tài liệu hơn nữa. cảm ơn bạn đã góp ý. hy vọng rằng bạn sẽ luôn tham gia, giới thiệu bạn bè để diễn đàn ngày càng phát triển. thân !

Admin
Admin

https://sinhviengiaothong.forumvi.net